bg12

Kayayyaki

Mai ɗaukar nauyi Shigar Kayan dafa abinci na Kasuwanci 3500W+3500W AM-CD202

taƙaitaccen bayanin:

AM-CD202, Bakin Karfe na Kasuwancin Induction cooker, wannan dafa abinci yana amfani da fasahar rabin gada tare da masu ƙonewa biyu 3500W+ 3500W.

Wannan matattarar girki mai ɗaukuwa mai ɗaukuwa ce kuma mara nauyi.Ana iya adana shi cikin sauƙi lokacin da ba a yi amfani da shi ba, kuma da sauri sanya shi aiki lokacin da kuke buƙata, ciki ko waje.

Gine-ginen bakin karfe yana tabbatar da dorewa da aminci, kauri shine 1.0mm.Dogon dafaffen induction na kasuwanci na iya tallafawa har zuwa 50kgs akan saman dafa abinci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Amfanin Samfur

* Kayan dafa abinci mai ɗaukar hoto
* Magoya Bayan Shida, Saurin Watsewa, Tsawon Rayuwa
* Kayan Kauri & 50kgs mai ɗaukar nauyi
* Dafa abinci da sauri & Babban inganci, 3500W+ 3500W
* Minti 180 Mai ƙidayar lokaci & Mai tsarawa
* Wuta ta Uniform, tana sanya Abincin Ya yi laushi da laushi

AM-CD202-3

Ƙayyadaddun bayanai

Model No. AM-CD202
Yanayin Sarrafa Sensor Touch
Ƙarfin Ƙarfi & Ƙarfin wutar lantarki 3500W+ 3500W, 220-240V, 50Hz/60Hz
Nunawa LED
Gilashin yumbura Black Micro cystal gilashin
Dumama Coil Copper Coil
Kula da dumama Fasahar rabin gada
Mai Sanyi Fan 6 guda
Siffar Burner Flat Burner
Tsawon lokaci 0-180 min
Yanayin Zazzabi 60 ℃-240 ℃ (140-460°F)
Pan Sensor Ee
Over-dumama / over-voltage kariya Ee
Kariyar wuce gona da iri Ee
Kulle Tsaro Ee
Girman Gilashin 348*587mm
Girman Samfur 765*410*120mm
Takaddun shaida CE-LVD/ EMC/ ERP, REACH, RoHS, ETL, CB
AM-CD202-4

Aikace-aikace

Kewayon murhu da aka ba da kayan dafa abinci na kasuwanci sun dace da otal-otal da gidajen abinci.Ana iya amfani da shi tare da induction kayan aikin dumama don ƙirƙirar abinci mai daɗi ga abokan ciniki yayin kiyaye yanayin zafi da sabo na abinci.Yana da sauƙin daidaitawa, yana mai da shi manufa don tashoshin soya, sabis na abinci, ko duk wani yanayin da ke buƙatar ƙarin mai ƙonewa.

FAQ

1. Ta yaya zafin yanayi ke tasiri wannan kewayon shigar?
Tabbatar cewa ba'a shigar da dafaffen dafa abinci a cikin wurin da wasu na'urori za su iya fitar da hayakin hayaki kai tsaye a ciki.Don tabbatar da aiki mai kyau na sarrafawa, duk samfura suna buƙatar isassun iskar iska mara ƙayyadaddun shaye-shaye.Matsakaicin zafin iskar sha bai kamata ya wuce 43C (110F).Lura cewa zafin jiki shine yanayin zafin iska wanda aka auna tare da duk kayan aikin dafa abinci suna gudana.

2. Waɗanne share fage ake buƙata don wannan kewayon ƙaddamarwa?
Tabbatar barin aƙalla inci 3 (7.6 cm) na sharewa a bayan samfuran countertop da isashen sarari a ƙarƙashin girkin shigar da shi daidai da tsayin ƙafafunsa.Yana da mahimmanci a lura cewa wasu na'urori suna zana iska daga ƙasa, don haka guje wa sanya su a kan filaye masu laushi waɗanda za su iya toshe iska zuwa kasan na'urar.

3. Shin wannan kewayon ƙaddamarwa zai iya ɗaukar kowane ƙarfin kwanon rufi?
Yayin da mafi yawan girkin girki ba su da takamaiman nauyi ko iyakoki na tukunya, ana ba da shawarar tuntuɓar littafin don kowane jagorar da aka bayar.Don tabbatar da ingantaccen aiki da hana lalacewa, yana da mahimmanci a yi amfani da kwanon rufi tare da diamita na ƙasa wanda yayi daidai ko ya ɗan ƙarami fiye da diamita mai ƙonewa.Yin amfani da manyan kwanonin, kamar tukwane, zai rage ingancin murhu kuma yana shafar ingancin girkin ku.Hakanan, ku sani cewa yin amfani da kwanon rufi mai lanƙwasa ko ƙasa mara daidaituwa, ƙasa mai ƙazanta sosai, ko guntun ƙasa ko fashe na iya haifar da lambobin kuskure ko wasu batutuwa.


  • Na baya:
  • Na gaba: